หน้า: 1 2 3

ชนิดกระทู้ ผู้เขียน กระทู้: ทำอย่างไรให้ช่องคลอดกระชับ  (อ่าน 319928 ครั้ง)
Guest
อ่อนหัด
เรทกระทู้
« เมื่อ: 29 พ.ค. 08, 18:31 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
Send E-mail

แบ่งปันกระทู้นี้ให้เพื่อนคุณอ่านไหมคะ?

ปิดปิด
 

มีไรกับแฟนเป็นคนแรก แต่ทำไมแฟนบอกว่าหลวม ตอนแรกก็บอกว่าฟิตดี มีไรกันไม่กี่ครั้งก็บอกว่าหลวมแล้ว
เข้าชอบใช้นิ้วมันเกี่ยวมั้ยกับที่ทำให้หลวม

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Guest
ttm
เรทกระทู้
« ตอบ #1 เมื่อ: 27 ส.ค. 09, 10:31 น »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ
 

เราลูกหนึ่งแล้วก็มีปัญหานี้ ทีแรกก็ว่าจะไปทำรีแพร์ แต่กลัวเจ็บ ว้าวุ่นอยู่นาน ปรึกษาน้องสาวว่าจะทำรีแพร์แพงไหม ยังไงน้องหาข้อมูลมาให้ โอ้แม่เจ้า!แพงและน่ากลัวสุดๆ ... คือร่างกายผู้หญิงหน่ะแก่เร็ว อะไรที่ใช้งานบ่อยๆมันอาจจะ หย่อนๆ ยานๆ ลง ต้องดูแลตัวเองค่ะ โชคดีที่น้องสาวสรรหาอะไรดีๆมาให้กิน แฮ่ะๆปลอดภัยไร้กังวลหายห่วง เราทุ่มทุนสร้างค่ะ ถือว่าของเค้าแพง แต่ถ้าเทียบกับรีแพร์ รีแพร์แพงกว่าเยอะ อันนี้แพงพอประมาณ แต่คุ้มกับผลที่ได้ ทีแรกแฟนงง ว่าของเค้าเปลี่ยนไปหรือของเราเปลี่ยนไปอ่ะนะ... กินไปไม่ถึงสองอาทิตย์...คือแฟนขยันทำแต่การบ้าน..อิอิ..เลิกงานก็อยากกลับแต่บ้านคือเขาคิดถึงแต่ของเราไงเขาชอบ...เราสิ่เป็นงง...อะไรมันจะกระชับได้ใจขน๊าดดดด...คือขอแนะนำนะคะ ถ้าคุณผู้หญิงสรรหาผลิตภัณฑ์อะไรแล้วแต่มาใช้ต้องดูด้วยนะ มี อย. ไหม มั่นใจได้ไหม ของปลอม หรือต่างๆ หรือเปล่า ส่วนใหญ่ที่เห็นบ่อยๆ ก็แบบทาๆถูๆ อะไรประมาณนี้ เราสิ่ไม่กล้าทากลัวแพ้ กลัวบวม กลัวใช้งานไม่ได้ ฮ่าๆๆ เลือกมากๆจนน้องรำคาญ น้องแนะนำให้กินแบบสมุนไพรที่เป็นน้ำๆ เราก็ไม่ชอบแบบน้ำๆ มันพกลำบากกินยาก เลือกไปเลือกมา สุดท้ายก็หามาให้พี่สาวจนได้ น้องบอกให้พี่เขยกินด้วย นี่ก็พึ่งกินกำลังรอดูผลอยู่... อิอิ... ของเราได้ผลแล้ว เราก็อยากจะรู้ว่าของเค้าได้ผลดีเยี่ยมแค่ไหน...อืม...นึกอยู่ว่าของบริษัทอะไร จริงๆมันเป็นผลิตภัณฑ์จากบริษัทขายตรงยี่ห้อหนึ่งนี่แหละ บอกว่าบริษัทอยู่แถวสุขุมวิท แต่น้องเราอยู่ชลบุรีพอดีที่นั่นมีศูนย์ ฝากน้องซื้อแล้วหิ้วมาให้เลย น้องบอกถ้าสั่งอีกไม่หิ้วมาให้แล้วนะเรื่องมากนักกว่าจะหามาได้..ถ้ากล่องนี้ดีกินหมดแล้วให้โทรสั่งบริษัทเองเดี๋ยวเขาส่งให้ฟรี น้องบอกเขาส่งฟรีเฉพาะในกรุงเทพ (มันรีบสั่งเสีย)...แพงเอาการนะ 4600 แหน่ะ..แต่น้องบอกว่ถ้าสมัครสมาชิกจะซื้อได้ถูกไงเหมือนมันลดราคาหน่ะเผื่อใช้ดีจะได้ซื้อใหม่อีก...เราก็ทุ่มทุนสร้างไง ราคารวมที่จ่ายไป 3700 โห่ๆๆๆตอนนั้นมันรู้สึกกล้าแลกเลยแบบเป็นไงเป็นกันวะ ไม่ได้สนใจแผนการตลาดอะไรเล้ย เอาเป็นสมัครซื้อกินนี่แหล่ะ...กินหลังอาหาร เช้าด้วยเย็นด้วยถ้ากินแบบประหยัดนี่จะได้ถึง4 เดือน แห่ะๆ แต่เราอยากได้ผลเร็ว ก็เลยกินแบบไม่ค่อยประหยัด นับแล้วกล่องนึงก็ได้ 2 เดือน คิดดูก็ตกเดือนละ 1850 ถูๆไถวันละ 60 บาทได้ ขนหน้าแข้งร่วงไปแว้ว ...แต่นี่ไม่ถึง2อาทิตย์ ได้ขนาดนี้ถือว่าสุดยอดดดด....คุ้มค่ะคุ้ม ... แลกกับความสุขของชีวิต...

noticeแจ้งลบความคิดเห็นนี้   บันทึกการเข้า
Tags:
Tags:  

หน้า: 1 2 3

 
ตอบ
ชื่อ:
 
แชร์ไป Facebook ด้วย
กระทู้:
ไอค่อนข้อความ:
ตัวหนาตัวเอียงตัวขีดเส้นใต้จัดย่อหน้าชิดซ้ายจัดย่อหน้ากึ่งกลางจัดย่อหน้าชิดขวา

 
 

[เพิ่มเติม]
แนบไฟล์: (แนบไฟล์เพิ่ม)
ไฟล์ที่อนุญาต: gif, jpg, jpeg
ขนาดไฟล์สูงสุดที่อนุญาต 20000000 KB : 4 ไฟล์ : ต่อความคิดเห็น
ติดตามกระทู้นี้ : ส่งไปที่อีเมลของสมาชิกสนุก
  ส่งไปที่
พิมพ์อักษรตามภาพ:
พิมพ์ตัวอักษรที่แสดงในรูปภาพ
 
:   Go
  • ข้อความของคุณอยู่ในกระทู้นี้
  • กระทู้ที่ถูกใส่กุญแจ
  • กระทู้ปกติ
  • กระทู้ติดหมุด
  • กระทู้น่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
  • โพลล์
  • กระทู้น่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง)
         
หากท่านพบเห็นการกระทำ หรือพฤติกรรมใด ๆ ที่ไม่เหมาะสม ซึ่งอาจก่อให้เกิดความเสื่อมเสียแก่สถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ รวมถึง การใช้ข้อความที่ไม่สุภาพ พฤติกรรมการหลอกลวง การเผยแพร่ภาพลามก อนาจาร หรือการกระทำใด ๆ ที่อาจก่อให้ผู้อื่น ได้รับความเสียหาย กรุณาแจ้งมาที่ แนะนำติชม